RockEpic forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
RockEpic forum

rock music, rock style, share rock, ... you'll never rock alone!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Home
Rockepic Home
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
    Latest topics
    » Finally the Ping i20 Irons in Stock
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:48 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:46 pm by sarasara

» New RAZR Series on Cheap golf clubs store
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:45 pm by sarasara

» Titleist 712 MB Irons 3-9P so cheap on sale
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 21, 2012 12:44 pm by sarasara

» Ping Rapture V2 Irons $328.99 offer even more forgiveness and feel
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:05 am by sarasara

» Ping Anser Forged Iron $378.99 helps easily reset your launching angle
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 10:02 am by sarasara

» Comparison between 712 MB irons and 710 MB irons
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:33 am by Andyflynn

» How Ping G20 Series golf club become so hot?
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:31 am by Andyflynn

» Experience on Mizuno’s classic golf irons
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:29 am by Andyflynn

Navigation
     Portal
     Diễn Đàn
     Thành viên
     Lý lịch
     Trợ giúp
     Tìm kiếm

Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây

Go down 
    uglymama
    hai_mup
    Rock_up_sot
    mai.rock
    love.love.rock
    chui_la_danh
    rock.rock
    11 posters
    Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
    Tác giảThông điệp
    chui_la_danh

Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 26, 2011 6:52 pm

Rock_up_sot đã viết:
    hai_mup đã viết:
    Mọi năm Black Infinitive đều diễn tại RS mà.
    Chất lượng khỏi bàn rồi :>.
    Đúng rồi, band này sẽ làm cho các fan ở Đà Nẵng phát điên cho mà xem
    Năm nào có rockstorm đà nẵng đều có band này tham gia mà, các fan đà nẵng chết mê chết mệt các anh BI đó nhé, năm nay cũng không ngoại lệ đâu
    daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 26, 2011 6:56 pm

Các bác xem hình ảnh của họp báo huế cho đỡ nhớ band nhé
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Daodienquoctrungcongbobanddienohue_01
    Đạo diễn Quốc Trung
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Ngucunggiaoluu_01
    5C
    love.love.rock

Bài gửiTiêu đề: Xem Huế rock thế nào nhé   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 27, 2011 1:58 am

Show Huế đã kết thúc với bao cảm xúc còn động lại trong lòng fan Huế, Đà Nẵng xem qua các hình ảnh của show Huế nhé
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 BannhacNgucung2_01_01
    Sân khấu hoành tráng chưa kìa
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 IMG_4546_01
    Fan máu lửa
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Bannhacngucung_01
    Band hết mình
    rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 27, 2011 2:17 am

Đà Nẵng ơi, chúng ta cùng rock thôi, các fan Huế rock dữ quá, các bác ấy thể hiện tình yêu rock quá hoành tráng, chúng ta cùng thể hiện nào
    hai_mup

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 9:10 am

TRời ơi, xem hình RS Huế mà thèm quá đi, nghe bảo hay lắm!
    rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Đo tài máu lửa cùng fan huế nào   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 10:22 am

Huế đã trở thành chảo lửa của Rockstorm năm nay, các bác cố đô dù trời mưa gió bão bùng thế nào thì vẫn cháy hết mình, càng mưa càng làm cho fan thêm sung sức, Fan Đà Nẵng đồng lòng lại để cháy hết mình nhé, cháy hơn cả Huế nào, các bác hãy cảm nhận sự máu lửa của fan Huế bằng những bức hình sau đây và truyền cho mình ngọn lửa cao ngút để chuẩn bị đón Rockstorm vào 3/12 nhé.
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723596
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723597
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723602
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723603
    uglymama

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 3:27 pm

rock.rock đã viết:
    Huế đã trở thành chảo lửa của Rockstorm năm nay, các bác cố đô dù trời mưa gió bão bùng thế nào thì vẫn cháy hết mình, càng mưa càng làm cho fan thêm sung sức, Fan Đà Nẵng đồng lòng lại để cháy hết mình nhé, cháy hơn cả Huế nào, các bác hãy cảm nhận sự máu lửa của fan Huế bằng những bức hình sau đây và truyền cho mình ngọn lửa cao ngút để chuẩn bị đón Rockstorm vào 3/12 nhé.
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723596
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723597
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723602
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 T723603

Cuối tuần mà dân rock được nghe rock thì còn gì bằng phải không các bác, đi xem Rockstorm thôi, vui là chính
    mai.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 3:31 pm

Nếu thật sự yêu rock thì sẽ không có lý do gì mà k đến với rock phải không các bác, cùng nhau đến với Rockstorm thôi, để tha hồ hò hét, nhảy nhót nhé
    Rock_up_sot

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 3:38 pm

mai.rock đã viết:
    Nếu thật sự yêu rock thì sẽ không có lý do gì mà k đến với rock phải không các bác, cùng nhau đến với Rockstorm thôi, để tha hồ hò hét, nhảy nhót nhé
    Click vào đây mua vé ngay thôi, chờ gì nữa http://rockstorm.vn/web/vn/media/rockstorm/book.jsp?c=4
    chui_la_danh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 28, 2011 3:41 pm

Rock_up_sot đã viết:
    mai.rock đã viết:
    Click vào đây mua vé ngay thôi, chờ gì nữa http://rockstorm.vn/web/vn/media/rockstorm/book.jsp?c=4

Đúng rồi, mua vé xem Black Infinity và Hang Over thôi
    hai_mup

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:14 am

RS Huế trời mưa, có anh gì của I Tễu còn gãy tay vẫn lên hát kìa, thật máu quá đi.
    Đà nẵng nhà mình có Black Infinity chắc cũng sung lắm đây, hí hí :X

Rock_up_sot

Bài gửiTiêu đề: Black Infinity_Nhân tố huyền bí cho Rockstorm Đà nẵng   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 29, 2011 2:21 pm

Bạn biết gì về Black Infinity? Các hoạt động mới nhất của band này trong năm 2011??? Vào đây thảo luận, tìm hiểu và chia sẻ những thông tin hết sức thú vị của band này nhé, đồng thời cùng đến Rockstorm để thưởng thức tài nghệ của band này vào ngày 3/12 tại Sân vận động Quân Khu 5
    uglymama

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 29, 2011 3:02 pm

Rock_up_sot đã viết:
    Bạn biết gì về Black Infinity? Các hoạt động mới nhất của band này trong năm 2011??? Vào đây thảo luận, tìm hiểu và chia sẻ những thông tin hết sức thú vị của band này nhé, đồng thời cùng đến Rockstorm để thưởng thức tài nghệ của band này vào ngày 3/12 tại Sân vận động Quân Khu 5
    Thành viên mới đây
    Vocal _ Nguyễn Tiến Hưng
    Guitar_Nguyễn Tiến Mẫn
    Guitar_Đặng Thái Sơn
    Bass_Tiger Vu
    Keyboard_La Cẩm Mãn
    Drum_La Cẩm Cường
    daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 29, 2011 3:11 pm

uglymama đã viết:
    Rock_up_sot đã viết:
    Thành viên mới đây
    Vocal _ Nguyễn Tiến Hưng
    Guitar_Nguyễn Tiến Mẫn
    Guitar_Đặng Thái Sơn
    Bass_Tiger Vu
    Keyboard_La Cẩm Mãn
    Drum_La Cẩm Cường

La cẩm mãn và La Cẩm Cường có phải 2 anh em không nhỉ?
    rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 29, 2011 4:20 pm

daibang989 đã viết:
    uglymama đã viết:
    Rock_up_sot đã viết:
    Thành viên mới đây
    Vocal _ Nguyễn Tiến Hưng
    Guitar_Nguyễn Tiến Mẫn
    Guitar_Đặng Thái Sơn
    Bass_Tiger Vu
    Keyboard_La Cẩm Mãn
    Drum_La Cẩm Cường

La cẩm mãn và La Cẩm Cường có phải 2 anh em không nhỉ?

Không phải đâu, trùng hợp thôi bạn ui, họ chẳng họ hàng gì với nhau cả
    rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Festival Đà Nẵng hấp dẫn chưa từng có   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 11:33 am

Đặc điểm mới lạ của Rockstorm năm nay chính là hoạt động Festival 2 tiếng trước show, hoạt động này rất được các fan ở các tỉnh Hà Nội, Huế, Hải Phòng yêu thích và cổ vũ rất nhiệt tình. Các band tham dự biểu diễn đều là band mới, có nhiệt huyết và đam mê với rock, các bác cùng xem qua các festival ở các show trước và cùng dự đoán band nào sẽ tham gia festival tại Đà Nẵng nhé.
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Mobifone_rockstorm_hp20112
    Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Mobifone_rockstorm_hp20116
    daibang989

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 3:25 pm

4 band sẽ tham gia festival show Đà Nẵng là: To Vo, CFI, NEMESIS, Secondlife
    love.love.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 3:31 pm

Mình bổ sung thông tin band CFI nhé
    Ban nhạc CFI thành lập vào năm 2009 của trường Cao Đẳng Lương Thực - Thực Phẩm, là 1 band nhạc rock do các bạn sinh viên trong trường lập ra. Dòng nhạc theo đuổi của nhóm là Heavy- Metal, ban đầu band có 5 thành viên chơi chính. Trong quá trình học tập và làm việc tại trường, band tham gia khá nhiều phong trào hoạt động văn nghệ của trường cũng như thành đoàn Đà Nẵng.
    VD: Game show rung chuông vàng tại trường diễn ra hàng năm; ngày nhà giáo Việt Nam; ngày doanh nhân Việt Nam…
    Và đã từng đạt giải A_Tiếng hát học sinh-sinh viên do TP. Đà Nẵng tổ chức với bài “Hai Người Lính”_NS Trần Văn Toàn.
    Sau khi ra trường, do công việc của mỗi thành viên nên Band tạm thời ngừng chơi 1 thời gian. Đến đầu năm 2011 Band tái hợp trở lại với 1 chút thay đổi về thành viên.
    uglymama

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 3:38 pm

Mình tìm thấy các bài hát mà các band này hay biểu diễn nè, ví dụ nhé:
    CFI
    - Hai người lính
    - Tìm lại
    - Rung chuông vàng
    - Thế thôi - cover rock.
    NEMESIS
    - As I Slither – Kataklysm
    - Down Low – Betzefer
    - I Refuse To Keep On Living – Caliban
    - Only For The Weak – In Flames
    - Alias – In Flames
    - My Last Serenade – Killswitch Engage
    mai.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 3:42 pm

uglymama đã viết:
    Mình tìm thấy các bài hát mà các band này hay biểu diễn nè, ví dụ nhé:
    CFI
    - Hai người lính
    - Tìm lại
    - Rung chuông vàng
    - Thế thôi - cover rock.
    NEMESIS
    - As I Slither – Kataklysm
    - Down Low – Betzefer
    - I Refuse To Keep On Living – Caliban
    - Only For The Weak – In Flames
    - Alias – In Flames
    - My Last Serenade – Killswitch Engage

Band Nemesis định cạnh tranh với BI hay sao mà chơi toàn E vậy ta, đi xem để xem thực lực của band này mới được
    rock.rock

Bài gửiTiêu đề: Huế kéo vào, Đà Nẵng lập hội đón Huế để cúng cháy nào   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 01, 2011 10:16 am

Rock Fan Huế ơi, chỉ còn 2 ngày nữa là diễn ra rockstorm tại Đà Nẵng rồi, mà từ Huế xuống Đà Nẵng thì bao xa chứ, chúng ta kéo nhau xuống ĐN chém tiếp Rockstorm nhé, phải mấy năm rockstorm mới quay trở lại, có rock thì chúng ta đừng bỏ lỡ, xuống đó chúng ta kết hợp với đội Đà Nẵng nữa thì đảm bảo cháy cuồng nhiệt luôn, lên plan nào!!!
    love.love.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 01, 2011 3:37 pm

rock.rock đã viết:
    Rock Fan Huế ơi, chỉ còn 2 ngày nữa là diễn ra rockstorm tại Đà Nẵng rồi, mà từ Huế xuống Đà Nẵng thì bao xa chứ, chúng ta kéo nhau xuống ĐN chém tiếp Rockstorm nhé, phải mấy năm rockstorm mới quay trở lại, có rock thì chúng ta đừng bỏ lỡ, xuống đó chúng ta kết hợp với đội Đà Nẵng nữa thì đảm bảo cháy cuồng nhiệt luôn, lên plan nào!!!

Bác cứ huy động, tổ chức đi, tụi này theo, đi từ sớm nhé, xuống đó còn ăn nhậu nữa cho nó sung
    mai.rock

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 01, 2011 3:39 pm

love.love.rock đã viết:
    rock.rock đã viết:

Bác cứ huy động, tổ chức đi, tụi này theo, đi từ sớm nhé, xuống đó còn ăn nhậu nữa cho nó sung
    Thuê hẳn cái xe đi cho nó hoành tráng nhỉ, tăng 1 đi ăn uống nạp năng lượng xem rock, tăng 2 rock xong ta đi chén tiếp, rủ các band đi cùng cho nó vui
    chui_la_danh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 01, 2011 3:45 pm

mai.rock đã viết:
    love.love.rock đã viết:
    rock.rock đã viết:

Thuê hẳn cái xe đi cho nó hoành tráng nhỉ, tăng 1 đi ăn uống nạp năng lượng xem rock, tăng 2 rock xong ta đi chén tiếp, rủ các band đi cùng cho nó vui

haha, kết cái vụ tăng 2 nhé, đăng ký thế nào
    Rock_up_sot

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 01, 2011 3:59 pm

chui_la_danh đã viết:
    mai.rock đã viết:
    love.love.rock đã viết:
    rock.rock đã viết:

haha, kết cái vụ tăng 2 nhé, đăng ký thế nào

Cho bác làm tổng đạo diễn chỉ huy vụ này nhé, xong pm tụi này
    Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây   Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây - Page 2 Icon_minitime

Đà Nẵng ơi, Rocsktorm về đây
    Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
     Similar topics
    -
    » theo moị người Show đà nẵng band nào chơi hay nhất